EDUCATION HUB::Find education news, events, schools and college in East Africa

Vyuo 19 vyafungungiwa kufanya udahili 2017/2018

Tume  ya  Vyuo  Vikuu  Tanzania  (TCU) imesema imevisimamisha vyuo 19 nchini visifanye udahili wa wanafunzi kwa mwaka wa masomo 2017/2018 kwa sababu havina sifa.

Taarifa ilitolewa hivi karibuni imesema tume hiyo ilifanya uhakiki wa vyuo Sept na Oct mwaka jana na kubaini vyuo hivyo havina sifa ya kudalii hivyo imevisimamisha hadi hapo uamuzi utakapo tangazwa vinginevyo.

"Ripoti  ya  uhakiki  ilionesha  mapungufu  kadhaa  katika  baadhi  vyuo.  Kwa sababu  hiyo,
Tume  imesitisha udahili wa wanafunzi  wa  mwaka  wa kwanza kwa mwaka wa masomo 2017/18" ilisema taarifa hiyo.

Taarifa hiyo ilivitaja vyuo hivyo kuwa ni;-

1. Eckenforde Tanga University
2. Jomo Kenyatta University, Arusha
3. Kenyatta University, Arusha
4. United African University of Tanzania
5. International Medical and Technological University (IMTU)
6. University of Bagamoyo
7. St. Francis U niversity College of Health and Allied Sciences
8. Archibishop James University College
9. Archibishop Mihayo University College
10. Cardinal Rugambwa Memorial University College
11. Kampala International University Dsm College
12. Marian University College
13. St. Johns Univer sity of Tanzania Msalato Centre
14. St. Johns University of Tanzania, Marks Centre
15. St. Joseph University College of Engineering and Technology
16. Teofilo Kisanji University
17. Teofilo Kisanji University Tabora Centre
18. Tumaini University, Mbeya Centre
19. Kilimanjaro Chri stian Medical University College (KCMCo)

Aidha katika taarifa hiyo, ilisema kutokana na  mapungufu  katika  vyuo  mbalimbali
tume imeamua kwamba  jumla  ya  programu 75 kutoka  vyuo  22 nchini  zimesitishwa
kudahili  wanafunzi  mwaka  wa  masomo  2017/18.

Programu ambazo zimesitishwa kudahili wanafunzi bonyeza hapa

Vile vile tume  inapenda  kusisitiza  kwamba,  uamuzi  huu  hautawahusu
wanafunzi wanaondelea na masomo katika programu na vyuo husika.

Powered by Bullraider.com
You are here: Home Education news Vyuo 19 vyafungungiwa kufanya udahili 2017/2018